



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA)



ZUIO LA WIMBO

Tarehe: 21/10/2025

Taarifa za wimbo

1. **Jina la msanii:** Ibrahim Mussa a.k.a Roma Mkatoliki
2. **Jina la wimbo:** Teremsha Bunduki
3. **Jina la Mtozi:** Kitonzomadeit na SMG Family
4. **Tarehe ya Kutoka:** 10 Oktoba, 2025

Daraja la wimbo

WW (U)	WM13(U13)	WM16(U16)	WZ18 (A)	MM (SS)	KK (R)	X
					✓	

Uhakiki

Msanii amekiuka Kanuni ya 25 (6) (b) hauna upotoshaji wa aina yeyote, (c) haichochei ghasia ya aina au namna yoyote (d) hauna meneno ya uongo, uchochezi

Kulingana na Kanuni za BASATA wimbo wa 'Teremsha Bunduki' unapewa Daraja la **KK** sawa na **R** yaani wimbo huu hautakiwi kupigwa au kuoneshwa mahali popote nchini.

Hatua pendekezwa

Wimbo huu umezuiliwa na Baraza la Sanaa la Taifa, hivyo, usipigwe kwenye vyombo vya Habari au kusambazwa kwenye mitandao ya kijamii mpaka utakapofanyiwa marekebisho.

Adhabu

Atakayekiuka atachukuliwa adhabu za kisheria kama inavyoelezwa katika Kanuni za Baraza za Mwaka 2018 kanuni ya 25 (8) kipengele (a) na (b).

**Imetolewa na;
Baraza la Sanaa la Taifa**